ราคา 3000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 43.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 69767.44 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ อดามาส พหลโยธิน คอนโดมีเนียม | adamas phahonyotin

ธีระยุทธ บุญฤกษ์
0837401513
2013-08-04 02:19:51.0
เลขที่ประกาศ: 36304
รายละเอียดเพิ่มเติม
- ขายด่วน adamas condo อารีย์ ซ.4(พหลโยธิน ซอย 7) - พื่นที่ใช้สอย 43ตร.ม. - มี16ชั้น - อยู่ชั้น9 - มีหน้าต่าง - มีระเบียง - มีเตียงนอน ขนาด double bed - ตู้เย็น - ทีวี - เครื่องปรับอากาศ - ชุดเครื่องครัว - เตาไฟฟ้า built-in - เครื่องซักผ้าอัตโนมัติ - ตกแต่งภายในแล้ว - ใกล้ลิฟท์ - ใกล้ สถานีรถไฟฟ้าอารีย์ - ททบ.5 - กระทรวงการคลัง - กรมประชาสัมพันธ์ - กรมสรรพากร - พร้อมเข้าอยู่ได้เลย - กระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม *** บริการจัดหาสินเชื่อ ให้กับผู้ซื้อ และช่วยเหลือลูกค้าในขั้นตอนการยื่นขอสินเชื่อกับธนาคารให้กับลูกค้าฟรี ***
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนพหลโยธิน ซอย7(ซอยอารีย์4)
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
16 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
71 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ADAMAS CONDO ทําเลทอง ใกล้ BTS - คอนโด ขาย
อดามาส พหลโยธิน คอนโดมีเนียม | adamas phahonyotin

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 16

จำนวนห้อง: 71

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโดอดามาส ซอยอารีย์ - คอนโด ขาย

เลขที่: 110956
2015-03-06 00:00:00.0
Add to wishlist

อดามาส พหลโยธิน คอนโดมีเนียม | adamas phahonyotin

ขนาดพื้นที่ 94.0 ตารางเมตร

ปาริชาติ แย้มแก้ว

0853777493

ขาย 6500000.00 บาท